Recharge Sky

Tambarin sama

A yau muna da tashar talabijin da yawa a hannunmu gaba ɗaya kyauta, tashoshi da yawa wanda ba lallai ba ne a nemi ƙarin tashoshi ta hanyar amfani da wasu dandamali, tunda idan ba mu da isasshen lokacin kyauta ba za mu iya ba. biya don sabis ɗin da ba za mu iya morewa ba.

Sky dandamali ne wanda aka riga aka biya wanda ke ba mu damar yi amfani da dandalin ku lokacin da muke buƙatarsa ​​da gaske. Wato, za mu iya biyan kuɗi don kallon sa a duk lokacin da muke so ba tare da samun kwantiragin dindindin ba, kamar yadda za mu iya yin kowane dandamali mai yawo na bidiyo kamar Netflix, HBO, Disney + ...

Koyaya, sabanin dandamali na bidiyo masu yawo waɗanda ke adana tarihin jerin da fina-finai waɗanda muka gani don ba da shawarwari gwargwadon abubuwan da muke so, Sky ba ta ba mu wannan aikin ba, tunda kawai yana ba mu damar. HD tashoshin talabijin, rediyo da sauti, wanda ke aiki kamar kowane talabijin a duniya, yana bin tsari.

wasan sama

Baya ga bayar da tashoshi na biyan kuɗi, mu ma yana ba mu haɗin Intanet na Broadband kuma a halin yanzu shine kamfani na uku mafi girma na sadarwa a Brazil, bayan Claro TV da NET.

Yadda ake caja Sky

Gidan talabijin na Sky yana sa a hannunmu hanyoyi daban-daban don yin cajin asusun Sky da aka riga aka biyaMafi kyawun zaɓi shine amfani da katin kiredit ko zare kudi.

Idan ba ku da katin kiredit ko zare kudi saboda ba ku da asusun dubawa da sunan ku, ko bankin ku bai samar da irin wannan katin ba, kuna iya. yi amfani da katin da aka riga aka biyaKatunan da za ku iya biya da su a kowace kasuwanci a duniya kuma za mu iya yin caji daga manyan kamfanoni masu yawa.

sky prepaid whatsapp

WhatsApp

Brazil ta kasance ɗaya daga cikin ƙasashe na farko a duniya inda WhatsApp ya fara aiwatar da biyan kuɗi ta wannan saƙon app. Domin yin cajin katin da aka riga aka biya na Sky ta WhatsApp, dole ne mu tuntubi lambar (11) 3003 1180.

Da zarar mun zaba nau'in shirin da tsawon lokaci, Dole ne mu shigar da bayanan katin kiredit ko zare kudi don biyan kuɗi. Ba mu da wata hanya ta wannan dandali don biyan kuɗi.

Ta hanyar Sky app

Sky yana samuwa ga duk masu amfani da iOS da Android, a aikace-aikacen da za mu iya saukewa kyauta, aikace-aikacen da za mu iya yin caji da sauri da sauri ta hanyar amfani da katin ƙirƙira ko zare kudi.

Hakanan muna da zaɓi don yin cajin asusun Sky kai tsaye tare da aikace-aikacen bankin mu, kai tsaye daga asusun mu na dubawa, ba tare da amfani da katin kiredit ba.

https://play.google.com/store/apps/details?id=br.com.sky.selfcare

Aikace-aikacen Android na bukatar Android 7.0 daga baya. Wannan saboda nau'ikan Android da suka gabata basu haɗa da ka'idojin tsaro da aikace-aikacen ke buƙata don aiwatar da biyan kuɗi cikin aminci ba.

Ana samun aikace-aikacen a Turanci da Fotigal.

https://apps.apple.com/br/app/minha-sky/id1154049541

Mafi ƙarancin sigar iOS don shigar da wannan aikace-aikacen shine iOS 10.3, saboda wannan dalili cewa aikace-aikacen Android yana buƙatar aƙalla sigar 7.0.

Aikace-aikacen don iOS ba kawai don iPhone ba ne, amma kuma yana dacewa da iPod touch da Mac tare da Apple's M1 processor.

Ana samun aikace-aikacen a Turanci da Fotigal.

Bugu da ƙari, tare da aikace-aikacen Sky don na'urorin hannu, za mu iya samun dama ga lissafin wata-wata, idan ba mu da shirin da aka riga aka biya, a haya fim, saya wasannin Commebol. Hakanan zamu iya yin kwangila, ƙari, HBO, Disney +, Commebol TV fakitin ...

Tare da Sky app, idan ba ma son yin kwangilar kowane ƙarin sabis, za mu iya amfani da shi don tuntuɓar shirye-shiryen duk tashoshi da muka kulla. Hakanan yana ba mu damar neman sabuwar na'ura don shiga Sky, neman taimakon ƙwararren masani idan na'urar ba ta aiki ...

sake lodin sama

Daga shafin yanar gizo

Wata hanyar kuma da za mu iya amfani da ita yi recharge mu Sky account yana ziyara wannan haɗin. Na gaba, dole ne mu zaɓi kunshin da muke son ɗauka da lokacin da muke shirin amfani da shi kuma danna kan Sake saukewa.

A ƙarshe, dole ne mu shigar da CPF na mariƙin asusun da muka riga mun buɗe akan dandamali, kuma shigar da bayanan kuɗin kuɗi ko katin zare kudi. Wannan ita ce kawai hanyar biyan kuɗi don biyan kuɗi akan layi.

Idan ba ku da katin kiredit ko zare kudi, kuna iya amfani da wayar hannu IOS ko Android, tunda yana ba mu damar biyan kuɗi daga aikace-aikacen bankin mu, ba tare da dogaro kawai da samun katin kiredit ko zare kudi ba.

Idan kuna da Apple Mac tare da processor na M1, zaku iya amfani da aikace-aikacen da ke akwai don iOS akan kwamfutarka don biyan kuɗin caji ba tare da ziyartar gidan yanar gizon ba kuma kuyi amfani da aikin biya tare da aikace-aikacen bankin mu.

Idan a baya ba ku ƙirƙiri asusu akan dandamali ba, Ba za ku iya hayar Sky a karon farko ba, tun da farko, wajibi ne a yi rajista don samun damar na'urar da ke ba ku damar shiga dandalin.

Kuna iya rajista don Sky Kira lambar 0800 001 400 ko siyan kayan aikin da ake buƙata don shiga wannan dandamali, wanda ba kowa bane illa eriya da dikodi. Dukansu na'urorin za a iya biya su a kan kari ko ma haya.

sky decoder

Kira ta waya

Idan baku son amfani da aikace-aikacen hannu ko kuma ba ku da na'urar da za mu iya shiga wannan dandali da ita, kuna iya amfani da waya don yin caji. Dole ne kawai ku kira lambar 3004 3990 kuma kuyi amfani da bayanan kiredit ko katin zare kudi.

Ta wannan hanyar, wannan shine kawai zaɓi da ake samu, don haka idan baka da katin kiredit ko zare kudi, Ya kamata ku yi la'akari da wani zaɓi lokacin yin cajin asusun Sky da aka riga aka biya.

Makiyoyi masu izini

Wata hanyar da idan kun ba mu damar biyan kuɗi don yin cajin Sky shine ta hanyar daban-daban wuraren sayarwa masu izini da aka rarraba a cikin ƙasar. Waɗannan shagunan suna nuna sitika akan taga shagon da ƙofar gida.

A wuraren da aka ba da izini waɗanda ke nuna alamar Sky akan taga shagon ko ƙofar shiga, suna ba mu izini Biyan kuɗin Sky sama da tsabar kuɗi, ko da yake suna kuma bayar da yiwuwar biya tare da katin kiredit ko zare kudi.

Bradesco

Idan kana da Bradesco banki ofishin kusa da gidan ku, zaku iya ziyartan su don yin cajin asusun Sky ko kwangilar ƙarin fakiti. Kasancewar banki, za mu iya biya duka a tsabar kuɗi da kuma da katin kiredit ko zare kudi.

Deja un comentario