Yi cajin wayar hannu da aka riga aka biya MásMóvil. Farashin

Yi cajin wayar hannu da aka riga aka biya MásMovil

MásMóvil yana ɗaya daga cikin manyan ma'aikatan tarho a Spain, ayyukanta sun dogara ne akan amfani da wayoyin hannu da intanet. Kasancewa mai aiki na huɗu a cikin ƙasar, yana da tsada sosai tare da manyan haɓakawa a cikin ƙimar da aka riga aka biya na MásMóvil.

Wannan rukunin sadarwa ya fara aiki tun 2008, miƙa tun sa'an nan babban gudun kewayawa, tare da tallace-tallace da aka saba da bukatun kowane abokin ciniki.

Masu amfani za su iya jin daɗin fa'idodi da yawa lokacin hayar MásMóvil da aka biya wanda aka riga aka biya, yana nuna alamar su ƙananan farashi. Bugu da ƙari, suna da duk abin da kuke buƙatar sadarwa, suna ɗaya daga cikin mafi cikakke akan kasuwa.

Idan kuna son yin kwangila ɗaya daga cikin ƙimar da aka riga aka biya na MásMóvil kuma ba ku san ta yaya ba, a nan za mu gaya muku hanya mafi sauƙi don yin ta. Koyi yadda ake yin caji domin ku kasance da haɗin kai koyaushe.

MásMóvil ƙimar da aka riga aka biya

MásMóvil yana ba ku zaɓi tsakanin nau'ikan ƙimar da aka riga aka biya: kira da bayanai ko kira kawai kuma waɗannan mutane ne kawai za su iya ɗaukar su, ba a ba su izinin amfani da kamfanoni ba.

Gudun bincike da ake bayarwa a irin wannan nau'in ƙimar shine GPRS, 3G, 3G + ko 4G. Wannan ma'aikacin wayar hannu yana ba da kuɗin da aka riga aka biya kafin lokaci guda biyu waɗanda suka dace da bukatun ku: Jimlar kuɗin da aka riga aka biya na sifili da ƙimar murya mara iyaka.

Jimlar sifili kudin riga-kafi

Tare da shi, za ku sami 'yancin zaɓar kari na minti da kari na bayanai gwargwadon bukatun ku. Inda zaku iya kewayawa a iyakar saurin 4G kuma kuyi kiran ku koyaushe akan mafi kyawun farashi.

Idan kuna cin muryar ku da takaddun bayananku, MásMóvil zai ba ku lissafin ƙarin farashi daidai. Sabunta takaddun takaddun ku za a yi ta atomatik kowane kwana 30, amma wannan kawai idan kuna da isasshen ma'auni don rufe cajin.

Don samun kowane daga cikin ƙimar da aka riga aka biya na MásMóvil, shigar a nan sannan ka zabi wanda yafi burge ka, ta hanyar latsa "INA SON TA". Kuna iya zaɓar tsakanin:

  • KASHIN KYAUTA KYAU 50MIN + 600MB
  • KYAUTA KYAUTA 0 CENT + 2GB
  • MURYA MAI IYAKA BA TARE DA GB
  • KYAUTA KYAUTA MINTI 150 + 2GB
MásMóvil ƙimar da aka riga aka biya

Ƙimar muryar da aka riga aka biya mara iyaka

Yi magana ba tare da damuwa ba mintuna marasa iyaka ba tare da kari na bayanai ba, da ita za ku iya magana duk abin da kuke so. Kuna iya yin kira zuwa layukan ƙasa da wayoyin hannu, katin SIM ɗin da aka aika wa abokin ciniki zai kasance kyauta amma isar da sa na iya haifar da caji.

Kuna iya saita ƙimar kuɗin da aka riga aka biya na MásMóvil don dacewa da ku, don zama abokin ciniki kuna iya siyan SIM daga gidan yanar gizon, ta hanyar kiran waya ko daga shaguna masu izini. Duba cikin Mapa don nemo mafi kusa da wurin ku.

Kasance abokin ciniki na MoreMobile

Idan har yanzu ba ku zama abokin ciniki na MásMóvil ba, amma kuna son yin hayar kuɗin da aka riga aka biya, yin rajista yana da sauƙi, kawai kuna buƙatar takaddar shaidar ku, zama na shekaru, kuna da ingantaccen imel kuma ku sami asusun banki a Spain.

Yadda ake yin cajin ku

Kuna iya kunna cajin kuɗin kuɗin da aka riga aka biya na MásMóvil ta hanyar Yankin abokin ciniki, ta hanyar aika SMS tare da kalmar SABAWA ko SABANTA zuwa 2377 ko tare da kiran waya zuwa sabis na abokin ciniki.

Idan kun riga kun yi haka, dole ne ku yi rajista a yankin Abokin ciniki, kawai shigar da lambar wayarku ko imel da kalmar wucewa don sarrafa asusunku.

Yi rajista don MásMóvil

Amma idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗanda suka manta da yin caji, kada ku damu MásMóvil yana da caji ta atomatik, kawai haɗa layin ku da katin banki.

Ta wannan hanyar, ƙimar kuɗin ku za a yi rangwame kowane wata ko kuma lokacin da kuke da ƙasa da Yuro 5. Tare da wannan cajin za ku sami fa'idodin ƙimar da aka riga aka biya da ƙimar kwangila.

Wasu shagunan cajin da kuke da su sune: Sabis, 4B da ATMs na Euro 6000, ta hanyar banki ta yanar gizo, masu sigari, kiosks, tashoshin gas da manyan kantunan.

Deja un comentario